Tổng hợp Các bản MOD SKIN và ICON của X-plore (Sưu tầm)

machoi

Thành viên
Thành Viên
29/12/12
68
289
53
25
Hà Nội
Tổng hợp các bản MOD SKIN và ICON của X-plore (Sưu tầm)

Đây là các SKIN của X-plore mình sưu tầm từ nhiều nguồn (bao gồm thêm một số ICON ngoài Menu) được MOD lại chỉ còn Tiếng Anh và Tiếng Việt. SKIN thì rất nhiều mà ko kể hết, tuy nhiên lại chưa đủ do thẻ nhớ hỏng, phải format nên ko up lên hết cho ace xài được. Thôi thì sẽ bổ sung sau; mà với lượng SKIN nhiều như thế này thì các bạn mỗi tuần đổi 1 SKIN xài ko hết =))

Cách dùng:
  • Các bạn down về, mở file nén sẽ thấy mình để các SKIN trong các thư mục tương ứng với tên của các SKIN đó và tên là Data.zip. Các bạn chọn SKIN mình thích (bạn xem trong file *.png với tên tương ứng là tên mỗi SKIN) và copy file Data.zip theo đường dẫn!:\private\a0000bcd\Explorer\Data.dta (Data.zip đổi tên thành Data.dta - Cài X-plore vào ổ nào thì giải nén ra ổ đó). Thoát X-plore vào lại và tận hưởng!
  • Còn ICON bạn giả nén file *.mif theo dường dẫn !:\resource\apps\*.mif với chú ý là các phiên bản X-plore từ v1.56 trở về trước thì *.mif đổi tên thành X-plore.mif còn từ v1.57 về sau đổi tên thành Xplore.mif
P/s: các skin này dùng OK cho tất cả các bản X-plore (bao gồm bản free mới nhất là v1.60) :))

X-plore v1.60(0) S60v3 S60v5 S^3 Anna Belle Signed Free
Link Skins

Đang tải...

Quảng Cáo