Đọc truyện teen Duyên Có Rồi, Phận Em Giữ Đó

Đăng bởi ngocluongpham, 8/7/15, trong Sách - Tài liệu - Truyện. Trả lời: 0 Lượt xem: 121,973.

1. ngocluongpham

ngocluongpham Thành viên mới
    Thành Viên
    • 1/13

Thành tích:
    1
    #1 ngocluongpham, 8/7/15 Lượt xem: 121,973
    Chắc hẳn các tên Dương Liễu Liễu giờ đây đã quá quen thuộc với nhiều bạn đọc phải không ạ. Có có một phong cách viết truyện đặc biệt và rất được bạn đọc ủng hộ nhiệt tình.Với cach viết lách tài tình xây dưng tình tiết hấp dẫn thì Dương Liễu Liễu đã gặt hái khá nhiều thành công. Truyện mang tính chất thể loại học đường nên chủ để chính xoay quanh các câu chuyện về tình yêu, tình bạn và gia đình. "Duyên Có Rồi, Phận Em Giữ Đó" là một trong những truyen teen hay học đường đã thu hút đông đảo bạn trẻ lứa tuổi học sinh, sinh viên những con người của tuổi trẻ vaà bắt đầu có tiếng gõ cửa trong tâm hồn.Truyện không làm cho người đọc quá bị lụy và ướt đẫm nước mắt đâu nhé. Vì đây là dành cho tuổi teen nên lời truyện cách dẫn dắt và tạo hình tượng sẽ rất dễ thương, tinh nghich và đầy láu cá thể hiện cho một tuổi teen đầy năng động với nhiều mơ ước hoàn bão và dự định trong tương lại.

Truyen teen - "Duyên Có Rồi, Phận Em Giữ Đó" xoay quanh nhân vật Liễu Liễu cùng tên với tác giả . Cô có một ngoại hình dễ thương, nhanh nhẹn những có một số phận không hề bằng phẳng. Nhưng điều đó không làm cô mất đi niềm vui bên cạnh những số phận của mình. Cô vẫn giữ cho mình nét hồn nhiên , ngây thơ và trong sáng với một ý chí bền bỉ. Trải qua bao nhiêu sóng gió cô cũng tìm được hạnh phúc cho riêng mình. Vậy cô có nắm giữ không cùng theo dõi truyện teen Duyên Có Rồi, Phận Em Giữ Đó các bạn nhé. Bên cạnh tác phẩm "Duyên Có Rồi, Phận Em Giữ Đó" thì truyen teen moi "Thành phố tuyết tan" của cô cũng được rất nhiều bạn đọc đón đợi . Các bạn truy cập vào khotruyen.vn để đọc truyện online nhé. Cùng thư giãn để cảm nhận những màu sắc mới .

Chia sẻ

Đang tải...
    Đang tải...

Chia sẻ

Loading...
Đang tải...