Tổng hợp Hướng dẫn Flash bằng Phoenix - Cứu Dead phone - Trợ giúp - Giải đáp các vấn đề liên quan

lluongnhut

Thành viên
Thành Viên
17/11/12
15
54
13
34
Khuyến cáo
để tránh trường hợp phonix kô nhận ra core khi các bác flasch bộ fw khác cách tốt nhất là các bác kô xoá cái thư mục RM-596 v.v mà hả vô xoá hết 8file cuả fw ở trong rùi copy 8file cuả fw mình cần flasch vào thì sẽ kô xãy ra tình trạng phonix kô nhận ra core cuả fw mới
chúc các bác thành công

hungdaita

Thành viên mới
Thành Viên
14/12/12
1
1
3
Hà Nội
Phải xí phần BOX S^3 chứ
Hehe. Dữ dằn thế ai dám lấn nữa. :D
Hê-lú cả nhà :D
Ngôi nhà mới cũng ko thấy cảm giác xa lạ ae nhỉ :D
Post đầu tiên trong 4rum :D
Hy vọng ngày càng lớn mạnh :p
Bắt quả tang các bác tay to lừa tình sang đây ăn mảnh nhóe ! ;)
Dự là tập Vọc Fw,mong dc học hỏi từ các pác nhiều.

• Like
Reactions: onggia179

dungtaixiu

Thành viên mới
Thành Viên
30/5/13
2
1
3
37
Quy Nhơn
chết e rồi máy bác ơi máy đã làm theo đúng hướng dẫn nhưng khi khởi động nó hiện lên nokia rồi ko lên được luôn , 3 đèn màn hình trong máy vẫn sáng , ai làm ơn giúp dùm

onggia179

Moderator
Quản Trị Viên
2/9/12
717
4,407
143
Quê Lụa - Nơi ở Đất Thép
chết e rồi máy bác ơi máy đã làm theo đúng hướng dẫn nhưng khi khởi động nó hiện lên nokia rồi ko lên được luôn , 3 đèn màn hình trong máy vẫn sáng , ai làm ơn giúp dùm
FW down ở đâu???
khi flash - version bằng hoặc cao hơn bản đang dùng là ok.
Kiểm tra FW rồi flash lại là ok thôi

• Like
Reactions: luuphuongnam

vanthoi

Administrator
Quản Trị Viên
1/9/12
2,731
14,019
163
29
Bình Phục, Quảng Nam
Chạy với chế đệ dead phone nha bạn, Chú ý chạy với phiên bản bằng hoặc mới nhất nha !

dungtaixiu

Thành viên mới
Thành Viên
30/5/13
2
1
3
37
Quy Nhơn
cảm ơn mấy bác e đã làm được rồi đè 4 phím cứng nó mới chịu lên gớm thật , có 6 bước lận chủ thớt rút cáp , tháo pin, gắn cáp , lắp pin , nhấn phím nguồn , nhấn ok.

• Like
Reactions: onggia179
Đang tải...

Quảng Cáo