Phần mềm [update 07.12.12] tổng hợp các mod phím swype cho belle dùng được đến 2099 file .sis

maianhtuvietnam

Thành viên mới
Thành Viên
24/1/13
1
1
3
29
Các bác cho e hỏi e muốn mod bàn phím swype này thì làm sao ạ, e cũng biết sơ sơ về SiScontents. có phải dùng phần mềm này để sửa không ạ. mong các bác chia sẻ cho e với ạ.
E muốn thay đổi hình dạng phím cho nó không bị bo ở góc để gõ cho nó dễ, thay lại màu ở nét vẽ, thay đổi màu khi chạm vào phím,...
E xin cám ơn các pro.

• Like
Reactions: ditto

linhthuy1996

Thành viên nổi tiếng
Thành Viên VIP
3/9/12
1,104
8,414
153
37
miền quê nghèo xa lắm..
Các bác cho e hỏi e muốn mod bàn phím swype này thì làm sao ạ, e cũng biết sơ sơ về SiScontents. có phải dùng phần mềm này để sửa không ạ. mong các bác chia sẻ cho e với ạ.
E muốn thay đổi hình dạng phím cho nó không bị bo ở góc để gõ cho nó dễ, thay lại màu ở nét vẽ, thay đổi màu khi chạm vào phím,...
E xin cám ơn các pro.
dùng siscontent bung file .mbm lấy tất file hình đó ra chỉnh sửa nhưng đừng thay đổi size hình nhé. sau đó dùng tính năng thay thế rồi save nó lại và đóng gói file
sis bạn nhé!
Chúc thành công :)

• Like
Reactions: songngutn and ditto

HaTinh0nline

Thành viên mới
Thành Viên
25/7/13
14
3
3
27
Ha Tinh

cái này bỏ được dãy số trên rồi chuyển sang viết tiếng việt telex thì tốt.
giống như ip.
mod rãnh làm giúp mình cái nhỉ?
cảm ơn bạn nhiều

kekoyeu

Thành viên mới
Thành Viên
19/12/12
7
0
1
33
tuyetlientu, linhthuy1996 các bác mod dùm e cái bàn phím này đến 2099 vs đẹp thế này mà mọi người bỏ quên r sao.....bàn phím meego màu rất đẹp

Đang tải...

Quảng Cáo